லியோ காஷ்மீர் ஷெட்யூலை நிறைவு செய்த சஞ்சய் தத்

லியோ காஷ்மீர் ஷெட்யூலை நிறைவு செய்த சஞ்சய் தத்

18 மார், 2023 – 10:54 IST

எழுத்தின் அளவு:


லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடித்துவரும் லியோ படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. ரிலீஸ் தேதியை முன்கூட்டியே அறிவித்து விட்டதாலோ என்னவோ படப்பிடிப்பை திட்டமிட்டபடி தடங்கல் இல்லாமல் நடத்தி வருகிறார் லோகேஷ் கனகராஜ். இந்த படத்தின் முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடைபெற்று முடிந்தது. ஒரு சிறிய இடைவேளைக்கு பிறகு தற்போது அதே காஷ்மீர் பகுதியில் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பும் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த படத்தில் வில்லனாக நடிக்கும் பாலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத் கடந்த சில நாட்களாக இந்த இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டு நடித்து வந்தார்.

இந்த நிலையில் தற்போது காஷ்மீரில் அவர் சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகள் எடுத்து முடிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கு அடுத்ததாக சென்னையில் நடைபெறும் அடுத்தக்கட்ட படப்பிடிப்பில் சஞ்சய் தத் கலந்து கொள்ள இருக்கிறார். கன்னடத்தில் வெளியான கேஜிஎப் சாப்டர் 2 படம் மூலமாக தென்னிந்திய சினிமாவில் முதன் முதலாக வில்லனாக அடி எடுத்து வைத்த நடிகர் சஞ்சய் தத்திற்கு தென்னிந்திய ரசிகர்களிடமும் மிகப்பெரிய வரவேற்பு கிடைத்தது. அதை தொடர்ந்து தற்போது லியோ படத்தில் விஜய்க்கு வில்லனாக சஞ்சய் தத் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Commercial

மார்ச் 20ல் ‛பொன்னியின் செல்வன் 2' முதல்பாடல் வெளியீடுமார்ச் 20ல் ‛பொன்னியின் செல்வன் 2′ …

இதையும் பாருங்க !

வரவிருக்கும் படங்கள் !

Tamil New Film Mayan

 • மாயன்

 • நடிகர் : வினோத் மோகன்
 • நடிகை : பிந்து மாதவி
 • இயக்குனர் :ராஜேஷ் கண்ணா

Tamil New Film Devadas

 • தேவதாஸ்

 • நடிகர் : உமாபதி
 • நடிகை : ஐரா ,மனிஷா யாதவ்
 • இயக்குனர் :மகேஷ்.ரா

Tamil New Film Tamilarasan

 • தமிழரசன்

 • நடிகர் : விஜய் ஆண்டனி
 • நடிகை : ரம்யா நம்பீசன்
 • இயக்குனர் :பாபு யோகேஸ்வரன்

Tamil New Film Yang Mang Chang

 • எங் மங் சங்

 • நடிகர் : பிரபுதேவா
 • நடிகை : லட்சுமி மேனன்
 • இயக்குனர் :எம்எஸ் அர்ஜூன்

TamilFunZone advertisement tariff

Tweets @TamilFunZonecinema

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

22,823FansLike
3,754FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -

Latest Articles