ஆன்லைன் விளையாட்டுக்கு தடை – அவசர சட்டத்தை எதிர்த்து வழக்கு

<div class="nH aHU">
<div class="nH hx">
<div class="nH" position="record">
<div class="h7 ie nH oy8Mbf" tabindex="-1" position="listitem" aria-expanded="true">
<div class="Bk">
<div class="G3 G2">
<div id=":mm">
<div class="adn advertisements" data-message-id="#msg-f:1749099361629171141" data-legacy-message-id="18460c9a2ec4edc5">
<div class="gs">
<div class="">
<div id=":television" class="ii gt">
<div id=":mk" class="a3s aiL ">
<div dir="auto">
<div dir="auto">
<div dir="auto">ஆன்லைன்&nbsp; விளையாட்டுகளுக்கு தடை விதித்து கொண்டுவரப்பட்ட அவசர சட்டத்திற்கு எதிராக தொடரப்பட்ட வழக்கை&nbsp; நவம்பர் 16ம் தேதிக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்துள்ளது.</div>
</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">மும்பையை தலைமையிடமாக கொண்ட அனைத்திந்திய விளையாட்டு கட்டமைப்பு சார்பாக அதன் பொதுச் செயலாளர் சுனில் கிருஷ்ணமூர்த்தி தாக்கல் செய்துள்ள பொதுநல மனுவில்,&nbsp; ஆன்லைன் விளையாட்டுகளை 18 வயதுக்குட்பட்டவர்களுக்கும், வெளிநாட்டில் வசிப்பவர்களுக்கும் வழங்கக்கூடாது என்று நிபந்தனை உள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">மேலும், ஆன்லைன் விளையாட்டுகளின் தீமைகள் குறித்த எச்சரிக்கை அம்சங்களோடுதான் விளையாட்டுகள் வழங்கப்படுவதாகவும், அதற்கு அடிமை ஆவதை தடுப்பதற்கான சோதனைகள் உள்ளதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">இந்த நிலையில் தமிழக அரசு ரம்மி மற்றும் போக்கர் போன்ற திறமையான விளையாட்டுகளை சூதாட்டம் என கூறி&nbsp; தடை செய்ததை சென்னை உயர் நீதிமன்றம் கடந்த ஆண்டே ரத்து செய்த நிலையில்,&nbsp;தற்போது மீண்டும்&nbsp; ரம்மி மற்றும் போக்கர் உள்ளிட்ட விளையாட்டுகளை தடை செய்யும் அவசரச் சட்டத்தை கொண்டு வந்துள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.&nbsp;</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">போக்கர் மற்றும் ரம்மி ஆகியவை திறமைக்கான விளையாட்டுகள், இதில் திறமையான வீரர்கள்&nbsp; வெற்றி பெறுவார்கள் என்றும், இந்தியாவில் உள்ள பெரும்பாலான மாநிலங்கள் போக்கர் மற்றும் ரம்மியை திறமைக்கான விளையாட்டுகளாகக் கருதுவதாகவும்,&nbsp; அதை பந்தயம் மற்றும் சூதாட்டத்தின் எல்லைக்கு வெளியே வைத்துள்ளதாகவும் மனுவில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.&nbsp;</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">மற்ற மாநிலங்களின் சட்டங்கள் மற்றும் உச்ச நீதிமன்ற, உயர்நீதிமன்ற&nbsp; தீர்ப்புகளை கருத்தில் கொள்ளாமல் கொண்டு வரப்பட்டுள்ள ஆன்லைன் தடை சட்டத்திற்கு தடை விதிக்க வேண்டும் என கேட்டுக் கொண்டுள்ளார்.</div>
<div dir="auto">&nbsp;</div>
<div dir="auto">இந்த வழக்கு&nbsp; பொறுப்பு தலைமை நீதிபதி ராஜா மற்றும் நீதிபதி பரதசக்ரவரத்தி அமர்வில், விசாரணைக்கு வந்த போது,&nbsp; மனுதாரர்&nbsp; தரப்பு வழக்கறிஞர் வழக்கை ஒத்திவைக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.&nbsp; கோரிக்கையை ஏற்ற நீதிபதிகள் விசாரணையை நவம்பர் 16ம் தேதிக்கு ஒத்திவைத்தனர்.</div>
</div>
<div class="yj6qo">&nbsp;</div>
<div class="adL">&nbsp;</div>
</div>
</div>
<div class="hello">&nbsp;</div>
</div>
</div>
<div class="ajx">&nbsp;</div>
</div>
<div class="gA gt acV">
<div class="gB xu">
<div class="ip iq">
<div id=":tu">&nbsp;</div>
</div>
</div>
</div>
</div>
</div>
</div>
</div>
</div>
<div class="nH">&nbsp;</div>
<div class="nH">&nbsp;</div>
</div>
</div>
<div class="nH">&nbsp;</div>

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

22,823FansLike
3,596FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -

Latest Articles