அடுத்த லெவலுக்கு சென்ற ராதிகா ப்ரீத்தி : குவியும் வாழ்த்துகள்

அடுத்த லெவலுக்கு சென்ற ராதிகா ப்ரீத்தி : குவியும் வாழ்த்துகள்

02 ஜூலை, 2022 – 12:00 IST

எழுத்தின் அளவு:


‘பூவே உனக்காக’ சீரியலில் பூவரசி என்ற ஹீரோயின் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வந்தவர் ராதிகா ப்ரீத்தி. கர்நாடக மாநிலத்தை சேர்ந்த இவர் சின்னத்திரைக்கு வருவதற்கு முன்னதாகவே கன்னடத்தில் சில படங்களில் ஹீரோயினாக நடித்துள்ளார். ஆனால் எதுவும் வெற்றி படமாக அமையவில்லை.

அதன்பிறகு தமிழில் 2019 ஆம் ஆண்டு ‘நாதிரு தின்னா’ என்ற படத்தில் நடித்தார். அந்த படம் ரிலீஸாவதில் சிக்கல் எழுந்ததால் கிடப்பில் போடப்பட்டது. இந்த நிலையில் தான் ராதிகா ப்ரீத்தி சின்னத்திரையை தேர்ந்தெடுத்தார். ராதிகாவின் அழகிய தோற்றம் தமிழ் இளைஞர்களின் மனதை கொள்ளைக் கொண்டது. இன்றைய நாளில் அதிக அளவு ரசிகர்களை கொண்ட சீரியல் நடிகைகளில் ராதிகா ப்ரீத்தியும் ஒருவர்.

சமீபத்தில் பூவே உனக்காக தொடரை விட்டு விலகிய ராதிகா ப்ரீத்தி சினிமாவில் முழு கவனம் செலுத்தி வருவதாக பேசப்பட்டு வந்தது. அதற்கு காரணம், தமிழில் அவர் நடித்திருந்த ‘நாதிரு தின்னா’ திரைப்படம் வெளியாவதற்கான முயற்சிகள் தீவிரமடைந்தது. படம் ரிலீஸான பிறகு சினிமாக்களில் அதிக வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் என்பதால் தான் ராதிகா ப்ரீத்தி சீரியலை விட்டு விலகியதாக சொல்லப்படுகிறது. தற்போது ராதிகா ப்ரீத்தி ஹீரோயினாக நடித்துள்ள ‘நாதிரு தின்னா’ திரைப்படம் வருகிற ஜூலை 8 ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. இதனையடுத்து ரசிகர்கள் அனைவரும் ராதிகா ப்ரீத்திக்கு வாழ்த்துகளை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Commercial

அறந்தாங்கி நிஷாவை பளார் பளார் என அறையும் பரீனாஅறந்தாங்கி நிஷாவை பளார் பளார் என … கமல்ஹாசன் ஆழ்வார்பேட்டை வீடு : மெட்ரோ ரயில் நிர்வாகம் நோட்டீஸ் கமல்ஹாசன் ஆழ்வார்பேட்டை வீடு : …

வரவிருக்கும் படங்கள் !

Tamil New Film Mayan

 • மாயன்

 • நடிகர் : வினோத் மோகன்
 • நடிகை : பிந்து மாதவி
 • இயக்குனர் :ராஜேஷ் கண்ணா

Tamil New Film Devadas

 • தேவதாஸ்

 • நடிகர் : உமாபதி
 • நடிகை : ஐரா ,மனிஷா யாதவ்
 • இயக்குனர் :மகேஷ்.ரா

Tamil New Film Tamilarasan

 • தமிழரசன்

 • நடிகர் : விஜய் ஆண்டனி
 • நடிகை : ரம்யா நம்பீசன்
 • இயக்குனர் :பாபு யோகேஸ்வரன்

Tamil New Film Yang Mang Chang

 • எங் மங் சங்

 • நடிகர் : பிரபுதேவா
 • நடிகை : லட்சுமி மேனன்
 • இயக்குனர் :எம்எஸ் அர்ஜூன்

TamilFunZone advertisement tariff

Tweets @TamilFunZonecinema

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

22,823FansLike
3,430FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -

Latest Articles